Hub USB Type-C 5 Cổng TP-Link UH5020C
460.000 đ
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Hub USB Type-C 5 Cổng TP-Link UH5020C
- Bộ chia USB-C 5 cổng: UH5020C chuyển một cổng USB-C thành 5 cổng, bao gồm HDMI 4K@60Hz, Cung cấp nguồn 100W, 1 cổng USB-C dữ liệu, 2 cổng USB-A dữ liệu.
- Hiển thị đa phương tiện độ nét cực cao: Kết nối với màn hình ngoài qua cổng HDMI 4K@60Hz để trải nghiệm hình ảnh sắc nét, chất lượng cao.
- Sạc nhanh 100W mạnh mẽ: Cắm dây sạc vào UH5020C và cung cấp liên tục lên đến 100W nguồn điện cho máy tính trong khi truyền tệp hoặc phát video.
- Truyền dữ liệu SuperSpeed 5 Gbps: UH5020C bổ sung ba cổng USB 3.0 cho thiết bị của bạn, cho phép sử dụng đồng thời nhiều thiết bị USB.
- Dễ sử dụng với Plug & Play: Chỉ cần cắm vào và bắt đầu sử dụng ngay trong vài giây, không cần cài đặt trình điều khiển trên Mac OS, Windows 11/10/8.1/8/7, Linux OS, iPadOS, iOS, Android, Chrome OS và Nintendo OS.
====
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Đầu nối | 1*USB Loại C |
|---|---|
| Số lượng cổng | 5 |
| Giao diện Video | 1*HDMI 4K@60Hz |
| Giao diện cung cấp điện | 1*PD 100W |
| Giao diện USB | 1*USB Type-C 5Gbps 2*USB Type-A 5Gbps |
| Hệ thống được hỗ trợ | Mac OS, Windows 11/10/8.1/8/7, Linux OS, iPadOS, iOS, Android, Chrome OS và Nintendo OS. |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, HDMI, BSMI |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃(32℉~104℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
| Trường hợp | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cáp | Cáp bện 180mm |
| Kích thước (Rộng × Sâu × Cao) | 4,26 × 1,57 × 0,48 in (108,2 × 40 × 12,2 mm) |
| Nội dung gói | Hướng dẫn cài đặt nhanh UH5020C |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Hub USB Type-C 5 Cổng TP-Link UH5020C
460.000 đ
Hoặc nhập tên để tìm