Hub USB Type-C 3 Cổng TP-Link UH3020C
360.000 đ
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Hub USB Type-C 3 Cổng TP-Link UH3020C
- Hub USB-C 3 trong 1: UH3020C biến 1 cổng USB-C thành 3 cổng: 1x HDMI 4K@60Hz, 1x Sạc nhanh PD 100W và 1x USB-A.
- Hiển thị hình ảnh 4K Ultra HD siêu nét: Kết nối với màn hình ngoài qua cổng HDMI 4K@60Hz để trải nghiệm chất lượng hình ảnh cực cao.
- Sạc nhanh PD lên đến 100W: Cắm cáp sạc vào UH3020C để sạc nhanh liên tục với công suất lên tới 100W cho máy tính của bạn trong lúc truyền tệp hoặc phát trực tuyến.
- Tốc độ truyền dữ liệu cực nhanh 5 Gbps: UH3020C bổ sung USB 3.0 giúp truyền tải dữ liệu nhanh chóng hơn.
- Dễ sử dụng, chỉ cần "cắm và chạy": Chỉ cần cắm vào là có thể sử dụng ngay lập tức nhờ cài đặt không cần driver. Sản phẩm tương thích với các hệ điều hành như Mac OS, Windows 11/10/8.1/8/7, Linux OS, iPadOS, iOS, Android, Chrome OS và Nintendo OS
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Đầu nối | 1*USB Loại C |
|---|---|
| Số lượng cổng | 3 |
| Giao diện Video | 1*HDMI 4K@60Hz |
| Giao diện cung cấp điện | 1*PD 100W |
| Giao diện USB | 1*USB Type-A 5Gbps |
| Hệ thống được hỗ trợ | Mac OS, Windows 11/10/8.1/8/7, Linux OS, iPadOS, iOS, Android, Chrome OS và Nintendo OS. |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, HDMI, BSMI |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃(32℉~104℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
| Trường hợp | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| Cáp | Cáp bện 180mm |
| Kích thước (Rộng × Sâu × Cao) | 2,07 × 2,38 × 0,48 in (52,7 × 60,5 × 12,2 mm) |
| Nội dung gói | Hướng dẫn cài đặt nhanh UH3020C |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Hub USB Type-C 3 Cổng TP-Link UH3020C
360.000 đ
Hoặc nhập tên để tìm