Đầu ghi camera IP 4 kênh VIGI NVR1004H
960.000 đ
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com| Thẻ Nhớ |
Khuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Đầu ghi camera IP 4 kênh VIGI NVR1004H
- Xem Trực Tiếp 4 Kênh VÀ Đầu Ra Video HDMI 4K
- 2-ch @ 8MP/ 4-ch @ 4MP Dung Lượng Giải Mã
- Phát Lại Đồng Thời 4 Kênh†
- Băng Thông Đầu Vào Là 80 Mbps và Băng Thông Đầu Ra Là 60Mbps
- 1 SATA (lên đến 10 TB) *
- Công Nghệ Nén H.265+
- HDMI và VGA Đầu Ra Đồng Thời
- Giám Sát Từ Xa
---------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Đầu vào video IP | 4 kênh |
|---|---|
| Băng thông đến | 80Mbps |
| Băng thông ra | 60Mbps |
| Độ phân giải đầu ra HDMI | 1 Kênh, Độ phân giải: 3840 × 2160/30Hz, 1920 × 1080/60Hz, 1680 × 1050/60Hz, 1440 × 900/60Hz, 1280 × 1024/60Hz, 1280 × 720/60Hz |
| Độ phân giải đầu ra VGA | 1 Kênh, Độ phân giải: 1920 × 1080/60Hz, 1680 × 1050/60Hz, 1440 × 900/60Hz, 1280 × 1024/60Hz, 1280 × 720/60Hz |
| Chế độ đầu ra video | Đầu ra đồng thời HDMI/VGA |
| Màn hình đa góc nhìn | 1/4 |
| Nén âm thanh | G.711A/G.711U/G.726 |
|---|---|
| Nén Video | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Độ phân giải bản ghi | 8 MP / 5 MP / 4 MP / 3 MP / 1080p / UXGA / 720p / VGA / 4CIF / DCIF / 2CIF / CIF / QCIF |
| Phát lại đồng bộ | 4 kênh |
| Khả năng | 2 kênh @ 8MP, 4 kênh @ 4MP |
| Chế độ ghi âm | • Ghi thủ công • Lên lịch ghi • Ghi phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Chế độ phát lại | • Phát lại tức thời • Phát lại thường xuyên • Phát lại thẻ • Phát lại sự kiện |
| Chế độ sao lưu | • Sao lưu thường xuyên • Sao lưu Video Clip |
| Chức năng phát lại | • Phát • Tạm dừng • Dừng • Chuyển tiếp nhanh • Quay lại nhanh • Phát theo khung hình • Toàn màn hình • Clip video • Xuất clip • Thu phóng kỹ thuật số • Khóa ghi âm • Bật/Tắt âm thanh |
| Giao thức | UPnP (Cắm và chạy), NTP (Thời gian mạng) |
|---|---|
| Truy cập điện thoại di động | Android, iOS |
| Trình duyệt Web | Chrome (57+), Firefox (52+), Edge (91+) |
| Khả năng tương tác | ONVIF, CGI |
| Giao diện mạng | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ-45 10/100 Mbps |
|---|---|
| Giao diện USB | 2×USB 2.0 |
| Giao diện âm thanh | 1, Âm thanh vào; 1, Âm thanh ra |
| Báo động vào/ra | Không có |
| Giao diện nối tiếp | Không có |
| Quyền lực | 1× Giắc cắm DC |
| Nút Đặt lại | 1 |
| Người nói | Không có |
| eSATA | Không có |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
| GIỜ | 1 Giao diện SATA |
|---|---|
| Dung tích | Dung lượng lên đến 10 TB cho mỗi ổ cứng* |
| Báo động chung | • Phát hiện chuyển động • Phá hoại video • Phát hiện vượt ranh giới • Phát hiện xâm nhập • Phát hiện xâm nhập khu vực • Phát hiện thoát khỏi khu vực • Phát hiện vật thể bị bỏ rơi/loại bỏ • Phát hiện phương tiện • Phát hiện con người • Khung thông minh |
|---|---|
| Báo động bất thường | • Mất video • Ngoại tuyến và xung đột IP • Ngoại lệ đĩa • Ngoại lệ đăng nhập |
| Liên kết báo động | • Ghi âm • Báo động ánh sáng trắng • Còi • Nhật ký • Báo động bằng âm thanh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40–70 °C |
|---|---|
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Sản phẩm bao gồm | • Đầu ghi hình mạng VIGI • Bộ đổi nguồn • Vít ổ cứng • Chuột • Chân cao su • Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| Nhiệt độ làm việc | • NVR: -10–55 °C • Bộ đổi nguồn: 0–40 °C |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Kích thước ( R x D x C ) | 246,2 × 148,2 × 45mm |
| Nguồn điện bên ngoài | Điện áp một chiều 12V/1,5A |
| Khối lượng tịnh | 0,59kg |
| Trọng lượng | 0,95kg |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 4,25 W (không có đĩa) |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Đầu ghi camera IP 4 kênh VIGI NVR1004H
960.000 đ
Hoặc nhập tên để tìm