Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1104H-4P
1.570.000 đ
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1104H-4P
- Đầu ra video HDMI 4K và khả năng giải mã 16MP: Độ phân giải hình ảnh sắc nét lên đến 8MP và màn hình 4 kênh đảm bảo bạn có thể ghi lại mọi chi tiết, từ mọi góc độ .
- Triển khai đơn giản với PoE+: Dễ dàng kết nối và cấp nguồn cho camera PoE của bạn bằng một cáp RJ45 truyền cả dữ liệu và nguồn điện. Không cần bộ chuyển đổi nguồn.Lắp đặt ổ cứng đơn giản † : Lắp đặt và tháo ổ cứng thủ công với thao tác dễ dàng từ phía bên.
- Phát lại đồng thời 4 kênh △ : Phát lại nguồn cấp dữ liệu từ tối đa 4 camera cùng lúc, tăng tốc độ phát lại và tìm các sự kiện trong lịch trình video để dễ dàng xem lại cảnh quay.
- H.265+: Không sử dụng bất kỳ băng thông bổ sung nào, camera của bạn truyền video nén rõ nét để tiết kiệm dung lượng đĩa, giảm tải mạng và giảm chi phí giám sát mà không làm giảm chất lượng hình ảnh.
- ONVIF đảm bảo khả năng tương thích * : Dễ dàng thêm IPC từ VIGI và các thương hiệu khác để thiết lập mạng lưới mạnh mẽ và đa dạng nhờ khả năng tương thích không có rào cản./
- Cắm và chạy: Cho phép tự động thêm Camera IP VIGI mới và chưa sử dụng vào NVR mới và kích hoạt ngay lập tức, giúp việc cài đặt nhanh hơn bao giờ hết.
- Ghi liên tục 24/7: Lưu trữ tới 10 TB cảnh quay từ các camera được kết nối để bảo mật dữ liệu của bạn để truy cập nhanh chóng và thuận tiện.
- Giám sát từ xa: Ứng dụng VIGI chuyên dụng, giao diện người dùng web và VIGI Security Manager cho phép giám sát từ xa, mang lại sự dễ dàng và tiện lợi.
- Loa tích hợp: Tận hưởng âm thanh phát ra theo thời gian thực mà không cần thiết bị ngoại vi để thuận tiện hơn.
- Lắp đặt linh hoạt: Chọn phương pháp lắp đặt phù hợp bằng cách gắn NVR lên tường hoặc đặt trên hoặc dưới bàn.
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Đầu vào video IP | 4 kênh |
|---|---|
| Băng thông đến | 80Mbps |
| Băng thông ra | 60Mbps |
| Độ phân giải đầu ra HDMI | 1 Kênh, Độ phân giải: 3840x2160/30Hz, 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1280x720/60Hz |
| Độ phân giải đầu ra VGA | 1 Kênh, Độ phân giải: 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1280x720/60Hz |
| Chế độ đầu ra video | Đầu ra đồng thời HDMI/VGA |
| Màn hình đa góc nhìn | 1/4 |
| Nén âm thanh | G.711A/G.711U/G.726 |
|---|---|
| Định dạng giải mã | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Nén Video | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Độ phân giải bản ghi | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/DCIF/2CIF/CIF/QCIF |
| Độ phân giải xem trực tiếp/phát lại | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/ DCIF/2CIF/CIF/QCIF |
| Phát lại đồng bộ | 4 kênh |
| Khả năng | 2 kênh @ 8MP, 4 kênh @ 4MP |
| Chế độ ghi âm | • Ghi thủ công • Lên lịch ghi • Ghi phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Chế độ phát lại | • Phát lại tức thời • Phát lại thường xuyên • Phát lại thẻ • Phát lại sự kiện |
| Chế độ sao lưu | • Sao lưu thường xuyên • Sao lưu Video Clip |
| Chức năng phát lại | • Phát • Tạm dừng • Dừng • Chuyển tiếp nhanh • Quay lại nhanh • Phát theo khung hình • Toàn màn hình • Clip video • Xuất clip • Thu phóng kỹ thuật số • Khóa ghi âm • Bật/Tắt âm thanh |
| Giao thức | TCP/IP, DHCP, DNS, NTP, UPnP |
|---|---|
| Truy cập điện thoại di động | Android, iOS |
| Băng thông đầu vào | 80Mbps |
| Băng thông đầu ra | 60Mbps |
| Trình duyệt Web | Chrome (57+), Firefox (52+), Edge (91+) |
| Khả năng tương tác | ONVIF, CGI |
| Giao diện mạng | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ-45 10/100 Mbps |
|---|---|
| Giao diện USB | 2×USB 2.0 |
| Giao diện âm thanh | Đầu vào RCA 1 kênh; Đầu ra RCA 1 kênh |
| Báo động vào/ra | Không có |
| Giao diện nối tiếp | Không có |
| Quyền lực | 1× Giắc cắm DC |
| Nút Đặt lại | 1 |
| Người nói | 1; Đầu ra âm thanh thời gian thực mà không cần thiết bị ngoại vi. |
| eSATA | Không có |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
| GIỜ | 1 Giao diện SATA |
|---|---|
| Dung tích | Lên đến 10 TB |
| Tiêu chuẩn | Tuân thủ 802.3at/af |
|---|---|
| Giao diện | 1- 4, RJ-45 10/100 Mbps Giao diện Ethernet tự thích ứng |
| Ngân sách PoE | 53 W có sẵn cho tất cả các cổng PoE+, tối đa 30 W cho mỗi cổng |
| Báo động chung | • Phát hiện chuyển động • Phá hoại video • Phát hiện thay đổi cảnh • Phát hiện vượt ranh giới • Phát hiện xâm nhập • Phát hiện xâm nhập khu vực • Phát hiện thoát khỏi khu vực • Phát hiện lảng vảng • Phát hiện vật thể bị bỏ rơi/loại bỏ • Phát hiện phương tiện • Phát hiện con người • Phát hiện âm thanh bất thường • Khung thông minh |
|---|---|
| Báo động bất thường | • Mất video • Ngoại tuyến và xung đột IP • Ngoại lệ đĩa • Ngoại lệ đăng nhập |
| Liên kết báo động | • Ghi âm • Báo động ánh sáng trắng • Còi • Nhật ký • Báo động bằng âm thanh |
| Kết nối mạng | 1 Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ-45 10/100 Mbps |
|---|---|
| Cổng USB | 2×USB 2.0 |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -10–55 °C |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40–70 °C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Sản phẩm bao gồm | Đầu ghi hình mạng VIGI Bộ đổi nguồn HDD Vít Chuột Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| Nhiệt độ làm việc | • NVR: -10–55 °C • Bộ đổi nguồn: 0–40 °C |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Kích thước ( R x D x C ) | 200,3 × 200,3 × 43mm |
| PoE | Tiêu chuẩn: 802.3af/at PoE Cổng: Cổng 1-4 PoE Ngân sách: 53 W |
| Nguồn điện bên ngoài | 53,5V một chiều/1,31A |
| Nguồn điện | 53,5V một chiều/1,31A |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 4,82 W (không có đĩa) |
| Chứng Chỉ | CE, EAC, UKCA, RCM, Triman, BSMI, VCCI, FCC, IC, HDMI |
| Đầu vào video | Đầu vào video IP 4 kênh, độ phân giải lên đến 8MP |
|---|---|
| Độ phân giải ghi âm | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/ DCIF/2CIF/CIF/QCIF |
| Độ phân giải đầu ra HDMI | 1 Kênh, Độ phân giải: 3840x2160/30Hz, 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1024x768/60Hz, 1280x720/60Hz |
| Độ phân giải đầu ra VGA | 1 Kênh, Độ phân giải: 1920x1080/60Hz,1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1024x768/60Hz, 1280x720/60Hz |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1104H-4P
1.570.000 đ
Hoặc nhập tên để tìm