Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1004H-4P
1.630.000 đ
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1004H-4P
- Đầu Ra Video HDMI 4K & 16MP Dung Lượng Giải Mã: Độ phân giải hình ảnh sắc nét lên tới 8MP và Màn hình 4 kênh đảm bảo bạn nắm bắt được mọi chi tiết, từ mọi góc độ†.
- Triển Khai Đơn Giản với PoE+: Dễ dàng kết nối và cấp nguồn cho camera PoE của bạn bằng một cáp RJ45 truyền cả dữ liệu và nguồn điện. Không cần bộ chuyển đổi nguồn điện.
- Phát Lại Đồng Thời 4 Kênh§: Phát lại nguồn cấp dữ liệu từ tối đa 4 camera cùng lúc, tăng tốc độ phát lại và tìm các sự kiện trong lịch video để dễ dàng xem lại cảnh quay.H.265+: Không cần sử dụng thêm bất kỳ băng thông nào, camera của bạn sẽ truyền video được nén rõ nét để tiết kiệm dung lượng ổ đĩa, giảm tải mạng và giảm chi phí giám sát mà không làm giảm chất lượng hình ảnh.ONVIF Đảm Bảo Khả Năng
- Tương Thích△: Dễ dàng thêm IPC từ VIGI và các thương hiệu khác để thiết lập mạng mạnh mẽ và đa dạng nhờ khả năng tương thích không rào cản.
- Cắm & Chạy: Cho phép Camera IP VIGI mới và chưa sử dụng được tự động thêm vào NVR mới và được kích hoạt ngay lập tức, giúp việc cài đặt nhanh hơn bao giờ hết.
- Ghi Hình Liên Tục 24/7: Lưu trữ lên tới 10 TB cảnh quay từ các camera được kết nối để bảo mật dữ liệu của bạn nhằm truy cập nhanh chóng, thuận tiện.
- Giám Sát Từ Xa: Ứng dụng VIGI chuyên dụng và Trình Quản Lý Bảo Mật VIGI cho phép giám sát từ xa, mang đến sự dễ dàng và thuận tiện.
- Âm Thanh Hai Chiều: Với sự hỗ trợ liên lạc bằng giọng nói, hãy thực hiện các cuộc trò chuyện hai chiều trong khi xem nguồn dữ liệu của bạn từ mọi nơi. Thích hợp cho việc quản lý.
- Băng Thông Truy Cập Video 80 Mbps: Băng thông truy cập video cao đảm bảo NVR của bạn quản lý nhiều camera hơn với độ phân giải cao. Dựa trên thử nghiệm trong phòng thí nghiệm sử dụng camera VIGI, VIGI NVR có thể quản lý tối đa bốn camera 4MP
-------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Đầu vào video IP | 4 kênh |
|---|---|
| Băng thông đến | 80Mbps |
| Băng thông ra | 60Mbps |
| Độ phân giải đầu ra HDMI | 1 Kênh, Độ phân giải: 3840x2160/30Hz, 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1280x720/60Hz |
| Độ phân giải đầu ra VGA | 1 Kênh, Độ phân giải: 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz, 1440x900/60Hz, 1280x1024/60Hz, 1280x720/60Hz |
| Chế độ đầu ra video | Đầu ra đồng thời HDMI/VGA |
| Màn hình đa góc nhìn | 1/4 |
| Nén âm thanh | G.711A/G.711U/G.726 |
|---|---|
| Định dạng giải mã | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Nén Video | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Độ phân giải bản ghi | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/DCIF/ 2CIF/CIF/QCIF |
| Độ phân giải xem trực tiếp/phát lại | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA/4CIF/ DCIF/2CIF/CIF/QCIF |
| Phát lại đồng bộ | 4 kênh † |
| Khả năng | • 25fps: 2 kênh @ 8MP, 4 kênh @ 4MP • 30fps: 4 kênh @ 4MP, 3 kênh @ 5MP |
| Chế độ ghi âm | • Ghi thủ công • Lên lịch ghi • Ghi phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Chế độ phát lại | • Phát lại tức thời • Phát lại thường xuyên • Phát lại thẻ • Phát lại sự kiện |
| Chế độ sao lưu | • Sao lưu thường xuyên • Sao lưu Video Clip |
| Chức năng phát lại | • Phát • Tạm dừng • Dừng • Chuyển tiếp nhanh • Quay lại nhanh • Phát theo khung hình • Toàn màn hình • Clip video • Xuất clip • Thu phóng kỹ thuật số • Khóa ghi âm • Bật/Tắt âm thanh |
| Giao thức | UPnP (Cắm và chạy), NTP (Thời gian mạng), SMTP, TCP/IP, UDP, ICMP, HTTP, HTTPS, DHCP, RTSP, SSL/TLS, RTP, IPv4, ARP |
|---|---|
| Truy cập điện thoại di động | Android, iOS |
| Trình duyệt Web | Chrome (57+), Firefox (52+), Edge (91+) |
| Khả năng tương tác | Hồ sơ ONVIF S, CGI |
| Giao diện mạng | 1, Giao diện Ethernet tự thích ứng RJ-45 10/100 Mbps |
|---|---|
| Giao diện USB | 1 Cổng USB 2.0 Phía Trước, 1 Cổng USB 2.0 Phía Sau |
| Giao diện âm thanh | Đầu vào RCA 1 kênh; Đầu ra RCA 1 kênh |
| Báo động vào/ra | Không có |
| Giao diện nối tiếp | Không có |
| Quyền lực | 1× Giắc cắm DC |
| Nút Đặt lại | 1 |
| Người nói | Không có |
| eSATA | Không có |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
| GIỜ | 1 Giao diện SATA |
|---|---|
| Dung tích | • Dung lượng lên đến 10 TB cho mỗi ổ cứng • 1 × 2TB ổ cứng được cài đặt sẵn |
| Tiêu chuẩn | Tuân thủ 802.3at/af |
|---|---|
| Giao diện | 1- 4, RJ-45 10/100 Mbps Giao diện Ethernet tự thích ứng |
| Ngân sách PoE | 53 W △ Có sẵn cho tất cả các cổng PoE+, tối đa 30 W cho mỗi cổng |
| Báo động chung | • Phát hiện chuyển động • Phá hoại video • Phát hiện thay đổi cảnh • Phát hiện vượt ranh giới • Phát hiện xâm nhập • Phát hiện xâm nhập khu vực • Phát hiện thoát khỏi khu vực • Phát hiện lảng vảng • Phát hiện vật thể bị bỏ rơi/loại bỏ • Phát hiện phương tiện • Phát hiện con người • Phát hiện âm thanh bất thường • Khung thông minh |
|---|---|
| Báo động bất thường | • Mất video • Ngoại tuyến và xung đột IP • Ngoại lệ đĩa • Ngoại lệ đăng nhập |
| Liên kết báo động | • Ghi âm • Báo động ánh sáng trắng • Còi • Nhật ký • Báo động bằng âm thanh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40–70 °C |
|---|---|
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Sản phẩm bao gồm | • Máy ghi hình mạng VIGI • Bộ đổi nguồn • Cáp nguồn • Chân cao su • Chuột • Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| Nhiệt độ làm việc | • NVR: -10–55 °C • Bộ đổi nguồn: 0–40 °C |
| Độ ẩm làm việc | 10%~90% RH Không ngưng tụ |
| Kích thước ( R x D x C ) | 246,2 × 148,2 × 45mm |
| Nguồn điện bên ngoài | 53,5V một chiều/1,31A |
| Nguồn điện | 53,5V một chiều/1,31A |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 4,25 W (không có đĩa) |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Đầu ghi 4 kênh PoE+ VIGI NVR1004H-4P
1.630.000 đ
Hoặc nhập tên để tìm