Combo 2 camera Wifi Quay 360 độ Tapo C200P2
1.150.000 đ
(-28%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Combo 2 camera Wifi Quay 360 độ Tapo C200P2
- Video độ nét cao: Ghi lại mọi hình ảnh với độ phân giải 1080p cực kỳ rõ nét
- Quay ngang và nghiêng: 360º theo chiều ngang và 114º theo chiều dọc
- Tầm nhìn ban đêm tiên tiến: Cung cấp khoảng cách nhìn lên tới 30 ft
- Phát hiện chuyển động và thông báo: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động
- Báo động bằng âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để dọa những vị khách không mời mà đến.
- Âm thanh hai chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ cục bộ lên đến 512 GB trên thẻ nhớ microSD, tương đương với 384 giờ (16 ngày) cảnh quay. (Dựa trên điều kiện phòng thí nghiệm)
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Google Assistant và Amazon Alexa. (Google Assistant và Amazon Alexa không khả dụng ở mọi ngôn ngữ và quốc gia)
-----
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS quét liên tục 1/3'' không phải cảm biến Starlight' |
|---|---|
| Ống kính | Tiêu cự: 4.0mm Khẩu độ: 2.0 Trường nhìn: 88.3°(Đường chéo), 75.2°(Ngang), 40.8°(Dọc) |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 70° (Phạm vi nghiêng 110,8°) |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm ( (40 ft / 12 m) |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512 GB) |
| Độ phân giải tối đa | Độ phân giải 1080P (1920 x 1080 px) |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
| Thu phóng kỹ thuật số | Không có |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | DNR 3D |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 93dB (Mức đo được ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện tiếng khóc của trẻ sơ sinh |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Có *Chỉ hoạt động với Phát hiện chuyển động. |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) Thông báo hệ thống với Clips (Dịch vụ Tapo Care) |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn DC 9V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | Đầu vào bộ chuyển đổi: 100-240 V, 50/60 Hz |
| Điện áp đầu ra | Đầu ra của bộ chuyển đổi: 9 V, 0,6 A |
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn gắn trần |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~60℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Nội dung gói | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C200 Hướng dẫn khởi động nhanh Vít lắp Mẫu lắp Đế máy ảnh Chốt lắp |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Combo 2 camera Wifi Quay 360 độ Tapo C200P2
1.150.000 đ
(-28%)
Hoặc nhập tên để tìm