Camera Wifi Tapo trong nhà TC60
540.000 đ
(-26%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi Tapo trong nhà TC60
- Chế Độ Ban Đêm Nâng Cao – Cung cấp tầm nhìn lên đến 30 ft
- Phát Hiện Chuyển Động và Thông Báo – Cảnh báo khi camera phát hiện chuyển động
- Báo Động Âm Thanh và Ánh Sáng – Kích hoạt hiệu ứng âm thanh và ánh sáng để xua đuổi kẻ lạ
- Âm Thanh Hai Chiều – Giao tiếp dễ dàng qua micro và loa tích hợp
- Lưu Trữ An Toàn – Hỗ trợ thẻ microSD lên đến 128 GB (V1, V2) và 512GB (V4, V4.2)
- Dễ Dàng Cài Đặt và Quản Lý – Quản lý mọi thứ qua ứng dụng Tapo
-----
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/3,2“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 2.0, Tiêu Cự: 3.3 mm |
| Tầm nhìn đêm | 850 nm IR LED (lên tới 9 mét) |
| Độ phân giải | Độ phân giải Full HD 1080p |
| Truyền phát video | 1080p |
|---|---|
| Nén video | H.264 |
| Đàm thoại | Âm Thanh Hai Chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Micro và Loa |
| Tốc Độ Wi-Fi | 11Mbps (802.11b) 54Mbps (802.11g) 150Mbps (802.11n) |
|---|---|
| Bảo Mật Không Dây | WPA, WPA2-PSK |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 Bit với SSL/TLS |
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Đầu vào kích hoạt | Phát Hiện Chuyển Động |
|---|---|
| Thông báo đầu ra | Thông Báo Đẩy |
| Cái nút | Nút Reset |
|---|---|
| Đèn LED báo hiệu | LED Hệ thống |
| Đầu vào bộ chuyển đổi | 100-240V, AC, 50/60 Hz, 0,3A |
| Đầu ra của bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 2,7 x 2,1 x 3,9 in (67,6 x 54,8 x 98,9 mm) |
| Nội dung gói | Camera TC60 Bộ chuyển đổi nguồn DC Hướng dẫn khởi động nhanh Vít gắn Tấm gắn |
|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40 °C (32-104 °F) |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40-70 °C (-40-158 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10-90% RH Không Ngưng Tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5-90% RH Không ngựng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi Tapo trong nhà TC60
540.000 đ
(-26%)
Hoặc nhập tên để tìm