Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ TC70
580.000 đ
(-30%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ TC70
- Video độ nét cao: Ghi lại mọi hình ảnh sắc nét ở độ phân giải 1080p
- Quay và Quét: 360º theo chiều ngang và 114º theo chiều dọc
- Chế Độ Quan Sát Ban Đêm Nâng Cao: camera có thể nhìn thấy hình ảnh ở khoảng cách lên đến 9 mét.
- Phát hiện chuyển động và thông báo: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động
- Báo động âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt các hiệu ứng âm thanh và ánh sáng để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm thanh hai chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp
- Lưu trữ an toàn: Hỗ trợ lưu trữ nội bộ với thẻ MicroSD 512GB, trung bình 1,536 giờ (64 ngày). (Dựa trên điều kiện phòng thí nghiệm)
**Thẻ nhớ Samsung có thể không tương thích với thiết bị
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa không khả dụng ở tất cả các ngôn ngữ và quốc gia)
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2,9“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 2.4; Tiêu Cự: 4mm |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED hồng ngoại 850nm lên đến 9 mét |
| Khoảng cách nhìn | Ngang 360°, Dọc 114° |
| Độ phân giải | Độ phân giải Full HD 1080p |
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
|---|---|
| Truyền phát video | 1080p |
| Nén video | H.264 |
| Đàm thoại | Âm thanh 2 chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Micro và Loa Tích Hợp |
| Tốc Độ Wi-Fi | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
|---|---|
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit bằng SSL/TLS |
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Đầu vào kích hoạt | Phát Hiện Chuyển Động |
|---|---|
| Thông báo đầu ra | Thông Báo Gửi |
| Chứng nhận theo quy định | CÁI NÀY |
|---|
| Cái nút | Nút Reset |
|---|---|
| Đèn LED báo hiệu | LED hệ thống |
| Đầu vào bộ chuyển đổi | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra của bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,4 x 3,3 x 4,6 in. (86,6 x 85 x 117,7 mm) |
| Nội dung gói | Camera Wi-Fi An Ninh Gia Đình Có Thể Điều Chỉnh Hướng Tapo Bộ Chuyển Đổi Nguồn Hướng dẫn nhanh Vít gắn Tấm gắn Đế Camera |
|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH không ngưng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ TC70
580.000 đ
(-30%)
Hoặc nhập tên để tìm