Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ Tapo C210P2
1.410.000 đ
(-33%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ Tapo C210P2
- Video độ nét cao: Tapo C210 có video độ nét cao 2K 3mp, cung cấp cho người dùng những cảnh quay rõ nét và chi tiết.
- Xoay và nghiêng: Thiết bị xoay ngang 360° và xoay dọc 114°, cho phép bao phủ toàn bộ khu vực.
- Tầm nhìn ban đêm: Với tầm nhìn ban đêm tiên tiến lên tới 30 feet, Tapo C210 cho phép người dùng giám sát ngôi nhà của mình suốt ngày đêm.
- Phát hiện chuyển động và cảnh báo: Thiết bị sử dụng công nghệ phát hiện chuyển động thông minh để gửi thông báo tức thời đến điện thoại của bạn bất cứ khi nào phát hiện.
- Âm thanh hai chiều: Tapo C210 được trang bị micro và loa tích hợp, cho phép người dùng giao tiếp với gia đình, vật nuôi hoặc cảnh báo kẻ xâm nhập.
- Lưu trữ cục bộ: Thiết bị hỗ trợ thẻ nhớ microSD lên đến 512GB để lưu trữ cục bộ, cung cấp giải pháp lưu trữ cảnh quay an toàn và tiết kiệm chi phí.
- Chế độ riêng tư: Người dùng có thể bật Chế độ riêng tư để dừng ghi hình và kiểm soát thời điểm camera đang theo dõi và thời điểm không theo dõi.
- Dễ dàng thiết lập và quản lý: Với ứng dụng Tapo, người dùng có thể dễ dàng thiết lập và quản lý Tapo C210, cũng như truy cập tính năng phát trực tiếp và các chức năng điều khiển khác.
- Điều khiển bằng giọng nói: Tapo C210 tương thích với Google Assistant và Amazon Alexa, mang đến khả năng điều khiển rảnh tay cho người dùng.
- Mã hóa an toàn: Thiết bị sử dụng mã hóa tiên tiến và giao thức không dây để đảm bảo quyền riêng tư dữ liệu và liên lạc an toàn giữa điện thoại và thiết bị.
-------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS quét liên tục 1/2.8'' Không phải cảm biến Starlight |
|---|---|
| Ống kính | Độ dài tiêu cự: 4 mm Khẩu độ: F2.0 Trường nhìn: 98° (Đường chéo), 83° (Ngang), 45° (Dọc) |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 70° (Phạm vi nghiêng 116,65°) |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm ( (30 ft / 10 m) |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512 GB) |
| Độ phân giải tối đa | 2304 x 1296 px |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
| Thu phóng kỹ thuật số | Không có |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 88dB (Mức đo được ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ nhớ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện tiếng khóc của trẻ sơ sinh |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Có *Chỉ hoạt động với Phát hiện chuyển động. |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) Thông báo hệ thống với Clips (Dịch vụ Tapo Care) |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn DC 9V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | DC9.0V/0.6A (Nguồn điện DC) |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Yêu cầu hệ thống | Ứng dụng Tapo: iOS 9.0 trở lên, Andriod 4.4 trở lên |
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn gắn trần |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~60℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Nhiệt độ sạc | / |
| Kích thước | 3,36 × 3,42 × 4,63 in (85,4 × 86,8 × 117,7 mm) |
| Chứng nhận | / |
| Nội dung gói | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C210 Hướng dẫn khởi động nhanh Vít lắp Mẫu lắp Đế máy ảnh Chốt lắp |
|---|
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi trong nhà Quay 360 độ Tapo C210P2
1.410.000 đ
(-33%)
Hoặc nhập tên để tìm