Camera wifi Pan/Tilt AI Tapo C260
2.100.000 đ
(-43%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera wifi Pan/Tilt AI Tapo C260
- Quay video chất lượng cao: Ghi lại mọi chi tiết với độ rõ nét vượt trội ở độ phân giải 4K 8MP.
- Phạm vi di chuyển rộng: Tận hưởng phạm vi di chuyển ngang 360º và dọc 60º khi xoay ngang và nghiêng, cho phép bạn bao phủ nhiều khu vực hơn.
- Nhận dạng khuôn mặt người: Nhận dạng cá nhân qua khuôn mặt của họ, chỉ gửi cảnh báo khi phát hiện khuôn mặt lạ.
- Tầm nhìn ban đêm nâng cao: Nhìn rõ ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu với khả năng nhìn ban đêm tiên tiến cung cấp tầm nhìn lên tới 40 ft.
- Phát hiện và thông báo bằng AI thông minh: Tận dụng công nghệ AI thông minh giúp phát hiện các sự kiện có liên quan và gửi cho bạn thông báo ngay lập tức.
- Chế độ riêng tư vật lý: Duy trì sự riêng tư của bạn khi ống kính được chặn vật lý bởi vỏ máy.
- Khu vực khối có thể tùy chỉnh: Thiết lập các khu vực khối có thể tùy chỉnh để tránh bị theo dõi các khu vực riêng tư.
- Báo động bằng âm thanh và ánh sáng: Dọa đuổi những vị khách không mời bằng báo động bằng âm thanh và ánh sáng gây ra hiệu ứng thu hút sự chú ý.
- Âm thanh hai chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ cảnh quay trực tiếp trên thẻ nhớ microSD có dung lượng lên tới 512GB, đảm bảo lưu trữ an toàn và tiện lợi. (thẻ nhớ microSD được mua riêng.)
- Hoạt động rảnh tay: Điều khiển thiết bị bằng giọng nói của bạn, tương thích với Google Assistant và Amazon Alexa, giúp bạn rảnh tay để làm các công việc khác. (Tính khả dụng của Google Assistant và Amazon Alexa có thể khác nhau tùy theo ngôn ngữ và quốc gia)
-------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2,8“ |
|---|---|
| Ống kính | Kích thước: Φ6.9 Độ dài tiêu cự: 3.89mm±5% F/NO: 2.2±10% |
| Tầm nhìn | 98° |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 360° Phạm vi cơ học nghiêng: 70° |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED IR 850 nm (tối đa 30 ft) |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512GB) |
| Đèn hồng ngoại IR | 2, 850nm |
| Nén Video | H.264/H.265 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃~45℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH, Không ngưng tụ |
| Độ phân giải | 3840×2160 px |
| Độ phân giải tối đa | 4K 8MP (3840 × 2160 px) |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 25 khung hình/giây |
| Nén Video | H.264/H.265 |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | âm thanh hai chiều |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện vượt vạch Phát hiện phá hoại Phát hiện tiếng trẻ khóc Phát hiện xe Phát hiện thú cưng Phát hiện tiếng mèo kêu Phát hiện tiếng sủa Phát hiện vỡ kính |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Đúng |
| Thông báo đầu ra | Thông báo, Ảnh chụp nhanh(Tapo Care), Clips(Tapo Care) |
| Kết nối không dây | IEEE 802.11 b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz & 5 GHz, Bluetooth 5.0 |
|---|---|
| Giao thức | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK/WPA3 |
| ONVIF | Đúng |
| Đám mây | Đúng |
| Bảo mật | SSL/TLS,AES |
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 5V, 2.0A |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn Treo trần Treo tường |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C260 Hướng dẫn bắt đầu nhanh Vít lắp Mỏ neo lắp Mẫu lắp Nhãn dán Giá đỡ gắn Chân đế máy ảnh |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera wifi Pan/Tilt AI Tapo C260
2.100.000 đ
(-43%)
Hoặc nhập tên để tìm