Camera Wifi Ngoài Trời Tapo TC65
1.120.000 đ
(-50%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo TC65
- Video Độ Nét Cực Cao: Ghi lại mọi hình ảnh ở độ phân giải 3MP cực kì sắc nét.
- Mạng Có Dây hoặc Wifi: Kết nối camera qua dây Ethernet hoặc Wifi để cài đặt linh hoạt hơn.
- Công Nghệ Nhìn Xuyên Màn Đêm: Cung cấp tầm nhìn thực tế lên đến 30m ngay cả trong điều kiện tối hoàn toàn.
- Phát Hiện Chuyển Động và Thông Báo: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Báo Động Âm Thanh và Ánh Sáng: Kích hoạt các hiệu ứng âm thanh và ánh sáng để xua đuổi những vị khách không mời.
- Âm Thanh Hai Chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Lưu Trữ An Toàn: Thẻ nhớ microSD hỗ trợ lưu trữ video 3MP lên tới 512GB, dễ dàng xem lại video của bạn.
- Điều Khiển Bằng Giọng Nói: Giải phóng đôi tay của bạn với Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa chỉ có thể sử dụng ở một số ngôn ngữ và quốc gia).
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.7“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 2.2; Độ dài tiêu cự: 3.89mm |
| Tầm nhìn đêm | 850 nm IR LED lên tới 98 ft (30m) |
| Độ phân giải | 3 MP (2304 × 1296) |
| Tốc độ khung hình | 15fps |
|---|---|
| Truyền phát video | 3MP |
| Nén video | H.264 |
| Đàm thoại | âm thanh 2 chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Tích hợp micro và loa |
| Tốc Độ Wi-Fi | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
|---|---|
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Băng tần | 2.4 GHz |
| Input Trigger | Phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Output Notification | Thông báo đẩy |
| Regulatory Certification | CE, NCC |
|---|---|
| System Requirements | iOS 9+, Android 4.4+ |
| Button | Nút Reset |
|---|---|
| Indicator LED | Hệ thống LED |
| Adapter Input | 100-240VAC, 50/60Hz, 0.3A |
| Adapter Output | 9.0V/0.6A (Nguồn DC) |
| Dimensions (W x D x H) | 5.6 x 4.1 x 2.5 in. (142.3 x 103.4 x 64.3 mm) |
| Package Content | TC65 Bộ Chuyển Đổi Nguồn Giá Gắn Vít neo và Vít chốt Seal Chống thấm Kèm cáp kháng nước Hướng dẫn khởi động nhanh |
|---|
| Operating Temperature | -20°C~45°C (-4°F~113°F) |
|---|---|
| Storage Temperature | -20°C~70°C (-4°F~158°F) |
| Operating Humidity | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Storage Humidity | 5%~90%RH không ngưng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo TC65
1.120.000 đ
(-50%)
Hoặc nhập tên để tìm