Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C325WB
2.340.000 đ
(-27%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C325WB
- Tầm Nhìn Đêm ColorPro - Cung cấp khả năng bảo vệ chuyên nghiệp bằng cách hiển thị hình ảnh có màu sắc tươi sáng mà không cần bất kỳ điểm sáng nào ngay cả trong điều kiện ánh sáng cực thấp. Cảm nhận sự vượt trội của nó và trải nghiệm ánh sáng như ban ngày trong suốt những đêm tối đen như mực.
- F1.0 Ống Kính Siêu Khẩu Độ F1.0 & 1/1.79''Cảm Biến Rộng - Ống kính siêu khẩu độ F1.0 chụp ảnh 4× lượng ánh sáng nhiều hơn F2.0 trong khi 1/1.79'' cảm biến có bề mặt mục tiêu lớn hơn và độ nhạy cao hơn cảm biến 1/2.7'' thông thường. Cả hai đều là yếu tố then chốt để hiển thị màu sắc trong điều kiện ánh sáng cực thấp.
- Xem Trực Tiếp 2K QHD - Tapo C325WB có độ phân giải 2688×1520, chụp ảnh sắc nét hơn với số pixel nhiều hơn 2× so với 1080p.
- Phát Hiện Người/Động Vật/Phương Tiện - AI Thông Minh xác định người, động vật và phương tiện, thông báo cho người dùng khi cần thiết‡. Tất cả đều được cung cấp miễn phí.
- Phát Hiện Chuyển Động Tùy Chỉnh - Thiết lập vùng hoặc ranh giới hoạt động và nhận thông báo tức thì bất cứ lúc nào khi phát hiện chuyển động trong vùng tùy chỉnh của bạn.
- Lưu Trữ Cục Bộ và Lưu Trữ Đám Mây - Lưu video đã ghi vào một thẻ microSD (lên đến 512GB)†hoặc bằng cách sử dụng dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care**.
- IP66 Chống Chịu Thời Tiết - Cung cấp hiệu suất chống nước và chống bụi tuyệt vời cho các tình huống ngoài trời.
- Kết Nối Có Dây/Không Dây - Kết nối camera với mạng của bạn thông qua Ethernet hoặc Wifi để cài đặt linh hoạt hơn.
- Góc Nhìn Rộng - FOV rộng lên tới 127° cung cấp phạm vi phát hiện lớn hơn, bao phủ nhiều không gian hơn, cho phép bạn tập trung vào các khu vực quan trọng hơn.
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến Starlight CMOS quét liên tục 1/1.79" |
|---|---|
| Ống kính | Độ dài tiêu cự: 4,58 mm Khẩu độ: F1.0 Trường nhìn: 131°(Đường chéo), 106°(Ngang), 56°(Dọc) |
| Tầm nhìn đêm | Tầm nhìn ban đêm đầy đủ màu sắc |
| Chiếu sáng | 2× Đèn chiếu sáng tích hợp |
| Giao diện & Nút | 1× Cổng Ethernet 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512 GB) |
| Độ phân giải tối đa | 2688 × 1520 px |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 20 khung hình/giây |
| Thu phóng kỹ thuật số | 12,67× |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | 3DNR WDR HDR |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 97 dB (Mức đo ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện vật nuôi Phát hiện xe Phát hiện vượt vạch Phát hiện phá hoại |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Đúng |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi hoặc Ethernet |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| Cổng Ethernet | 1× Cổng RJ45 10/100 Mbps trên Camera |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn DC 9V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 9 V, 0,6 A (Nguồn điện DC) |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Khả năng chống chịu thời tiết | IP66 |
| Yêu cầu hệ thống | Ứng dụng Tapo: iOS 9.0 trở lên, Andriod 4.4 trở lên |
| Tùy chọn lắp đặt | Treo tường |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20℃~45℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~70℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90%RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 0~90%RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước ( Rộng x Sâu x Cao ) | 5,85 × 4,09 × 2,78 in (148,7 × 104 × 70,6mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn Tapo C325WB Đệm chống thấm nước, Mỏ neo lắp, Vít lắp , Mẫu lắp, Phụ kiện cáp chống thấm nước, Hướng dẫn bắt đầu nhanh |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C325WB
2.340.000 đ
(-27%)
Hoặc nhập tên để tìm