Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C320WS
1.180.000 đ
(-39%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C320WS
- 2K QHD-Ghi lại mọi hình ảnh ở độ phân giải 2560x1440 rõ nét.
- Mạng Có Dây hoặc Không Dây-Kết nối camera của bạn với mạng qua Ethernet hoặc WiFi để cài đặt linh hoạt hơn.
- Tầm Nhìn Đêm Có Màu-Mang đến cho bạn video đầy màu sắc ngay cả vào ban đêm.
- Tầm Nhìn Đêm Starlight -Cảm biến starlight có độ nhạy cao giúp chụp ảnh chất lượng cao hơn ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
- Phát Hiện Chuyển Động và Thông Báo-Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động.
- Cảnh Báo Âm Thanh và Ánh Sáng-Kích hoạt các hiệu ứng âm thanh và ánh sáng để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm Thanh Hai Chiều-Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Lưu Trữ An Toàn-Lưu trữ nội bộ video 2K QHD lên đến 256 GB trên thẻ nhớ microSD, mang đến khả năng truy cập thuận tiện vào cảnh quay video của bạn.
- Điều Khiển Bằng Giọng Nói-Giải phóng đôi tay của bạn với Điều khiển bằng giọng nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Trợ lý Google và Amazon Alexa chỉ hỗ trợ một số ngôn ngữ).
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/3“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 1.61; Độ dài tiêu cự: 3.18 mm |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED IR 850 nm lên đến 98 ft (30m) |
| Độ phân giải | 4MP (2560 × 1440) |
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
|---|---|
| Truyền phát video | 4MP |
| Nén video | H.264 |
| Đàm thoại | Âm thanh 2 chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Micrô và loa tích hợp |
| Tốc Độ Wi-Fi | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
|---|---|
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Đầu vào máy ảnh | Cáp nguồn 3 mét |
|---|
| Đầu vào kích hoạt | Phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| Chứng nhận theo quy định | CE, NCC |
|---|---|
| Yêu cầu hệ thống | iOS 10 trở lên, Android 5.0 trở lên |
| Cái nút | Nút đặt lại |
|---|---|
| Đèn LED báo hiệu | Hệ thống đèn LED, 2×Đèn LED ánh sáng trắng |
| Đầu vào bộ chuyển đổi | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra của bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A (Nguồn điện DC) |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 5,6 x 4,1 x 2,5 in. (142,3 x 103,4 x 64,3 mm) |
| Nội dung gói | Bộ đổi nguồn Tapo C320WS Mẫu lắp đặt, neo và vít, phớt chống thấm, phụ kiện cáp chống thấm, hướng dẫn bắt đầu nhanh |
|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~45°C (-4°F~113°F) |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C~60°C (-4°F~140°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 0%~90%RH không ngưng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C320WS
1.180.000 đ
(-39%)
Hoặc nhập tên để tìm