Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo TC40
900.000 đ
(-29%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo TC40
- Xem Trực Tiếp Full HD 1080p - Hiển thị hình ảnh rõ ràng và sắc nét với nhiều chi tiết hơn.
- Phát hiện Người và Theo Dõi Chuyển Động - Trí tuệ nhân tạo thông minh nhận diện người trong khi theo dõi chuyển động với chế độ xoay tốc độ cao, thông báo cho người dùng khi cần thiết.
- Quan Sát Trực Quan 360° - Cung cấp phạm vi 360° theo chiều ngang và 130° theo chiều dọc để bao phủ mọi góc nhìn.
- Tầm Nhìn Ban Đêm (lên đến 98 ft) - Đảm bảo an toàn bằng cách cung cấp khoảng cách nhìn rõ ràng lên đến 98 ft ngay cả trong bóng tối hoàn toàn.
- Chống Chịu Thời Tiết IP65 - Cung cấp hiệu suất chống nước và chống bụi xuất sắc cho các tình huống ngoài trời.
- Nhiều Lựa Chọn Lắp đặt - Sử dụng ốc vít lắp đặt, mẫu và vòng lặp‡ để lắp đặt trên bất kỳ tường, trần nhà hoặc cột nào để có tầm nhìn hoàn hảo - bất cứ nơi nào bạn muốn.
- Lựa Chọn Lưu Trữ Linh Hoạt - Lưu video ghi lại lên thẻ microSD cài đặt (lên đến 512 GB)†, hoặc sử dụng dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care**.
- Báo Động Âm Thanh Tùy Chỉnh - Ghi âm tùy chỉnh của bạn như một cảnh báo để mở rộng việc sử dụng.
- Chế Độ Riêng Tư Vật Lý - Bảo vệ quyền riêng tư của bạn với ống kính bị chặn vật lý bởi vỏ.
- Âm Thanh Hai Chiều - Cho phép giao tiếp qua micro và loa tích hợp.
--------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS quét liên tục 1/3” |
|---|---|
| Ống kính | Tiêu cự: 3,89mm Trường nhìn: 85,5°(Đường chéo), 73,5°(Ngang), 41°(Dọc) |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 60° (Phạm vi nghiêng 130°) |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm (98 ft / 29,9 m) |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD |
| Độ phân giải tối đa | 1920 x 1080px |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | 3DNRWDR |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và Loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 90 dB (Mức đo ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện phá hoại |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Đúng |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn 12V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 12V, 1.0A (Nguồn điện DC) |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Khả năng chống chịu thời tiết | IP65 |
| Yêu cầu hệ thống | Ứng dụng Tapo: iOS 9.0 trở lên, Andriod 4.4 trở lên |
| Tùy chọn lắp đặt | Gắn trên trần Gắn trên tường Gắn trên cột (Cần có vòng gắn trên cột nhưng không bao gồm) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30℃~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~60℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 0~90% RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước ( Rộng x Sâu x Cao ) | 4,9 × 4,8 × 3,5 in (123,8 × 123 × 90 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn máy ảnh TC40 Mỏ neo lắp Vít lắp Vít giá đỡ Mẫu lắp Giá đỡ lắp Gioăng chống thấm nước Hướng dẫn bắt đầu nhanh |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo TC40
900.000 đ
(-29%)
Hoặc nhập tên để tìm