Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C510W
1.000.000 đ
(-33%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C510W
- Độ phân giải 2K - Với độ phân giải 2304 × 1296 px, Tapo C510W tăng cường khả năng bảo mật của bạn bằng cách ghi lại nhiều chi tiết hơn so với 1080p truyền thống (1920 × 1080 px).
- Tầm nhìn đêm đầy đủ màu sắc - Hiển thị hình ảnh đầy đủ màu sắc với đèn chiếu sáng tích hợp ngay cả vào ban đêm.
- Phạm vi quan sát trực quan 360°- Cung cấp phạm vi xem 360° theo chiều ngang và 130° theo chiều dọc để ghi lại mọi thứ xung quanh.
- Theo dõi chuyển động thông minh - Tapo C510W theo dõi chuyển động với tốc độ quay cao, đảm bảo bạn có thể theo dõi các khu vực quan trọng hơn.
- Miễn phí nhiều tính năng phát hiện - Smart AI giúp xác định hình dáng người, thông báo cho bạn khi cần thiết. Bạn cũng có thể thiết lập khu vực hoạt động hoặc ranh giới có thể tùy chỉnh để chỉ nhận thông báo quan trọng.
- Báo động ánh sáng và âm thanh có thể tùy chỉnh - Ghi lại âm thanh báo động tùy chỉnh của riêng bạn và điều chỉnh độ sáng cho mục đích sử dụng tùy chỉnh của bạn.
- Bộ nhớ cục bộ và trên đám mây - lưu các video đã quay vào thẻ nhớ microSD (tối đa 512GB) hoặc bằng cách sử dụng dịch vụ đám mây Tapo Care**.
- IP65 Chống chịu thời tiết - Cung cấp hiệu suất chống nước và chống bụi tuyệt vời cho các tình huống sử dụng ngoài trời.
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS 1/2,8'' |
|---|---|
| Ống kính | 2.0±5%; Độ dài tiêu cự: 3.9mm±5% |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 60° (Phạm vi nghiêng 130°) |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED hồng ngoại (Tối đa 98 ft), Tầm nhìn ban đêm đầy đủ màu sắc |
| Chiếu sáng | 2× Đèn chiếu sáng tích hợp |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD |
| Chuẩn chống nước | IP65 |
| Khoảng cách nhìn | Ngang 360° và dọc 130° |
| Độ phân giải | 2K 3MP (2304 × 1296 px) |
| Độ phân giải tối đa | 2304 × 1296 px |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | 3DNRWDR |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và Loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 90 dB (Mức đo ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
|---|---|
| Truyền phát video | 2K |
| Nén video | H.264 |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện phá hoại |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Đúng |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) |
| Đàm thoại | Âm thanh hai chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Micrô và Loa tích hợp |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Chuẩn và Giao thức | Chuẩn IEEE 802.11b/g/n |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn 12V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 12 V, 1 A (Nguồn điện DC) |
| Đầu vào kích hoạt | Phát hiện người, Phát hiện chuyển động |
|---|---|
| Thông báo đầu ra | Ảnh chụp(Tapo care), Clips(Tapo care) |
| Cái nút | Nút RESET |
|---|---|
| Đèn LED báo hiệu | Hệ thống đèn LED |
| Đầu vào bộ chuyển đổi | 100-240V, 50/60Hz |
| Đầu ra của bộ chuyển đổi | 12.0V/1.0A |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao) | 4,9 x 4,8 x 3,5 in. (123,8 x 123 x 90 mm) |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Khả năng chống chịu thời tiết | IP65 |
| Yêu cầu hệ thống | Ứng dụng Tapo: iOS 9.0 trở lên, Andriod 4.4 trở lên |
| Tùy chọn lắp đặt | Gắn trên trần Gắn trên tường Gắn trên cột (Cần có vòng gắn trên cột nhưng không bao gồm) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30℃~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40℃~60℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90%RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 0~90%RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước ( Rộng x Sâu x Cao ) | 4,9 × 4,8 × 3,5 in (123,8 × 123 × 90 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C510W Mỏ neo lắp Vít lắp Vít giá đỡ Mẫu lắp Giá đỡ Gioăng chống thấm nước Hướng dẫn bắt đầu nhanh |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn máy ảnh Tapo C510W (3.0m) Mỏ neo lắp Vít lắp Vít giá đỡ Mẫu lắp Gioăng chống thấm nước Giá đỡ lắp Hướng dẫn bắt đầu nhanh |
|---|
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C510W
1.000.000 đ
(-33%)
Hoặc nhập tên để tìm