Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C500
1.120.000 đ
(-27%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C500
- 1080p Full HD Live View - Hiển thị hình ảnh rõ ràng và sắc nét với nhiều chi tiết hơn.
- Phát hiện người và theo dõi chuyển động - Trí tuệ nhân tạo thông minh xác định người trong khi theo dõi chuyển động với tốc độ quay cao, thông báo cho người dùng khi cần.
- Hình ảnh 360°- Cung cấp phạm vi 360° theo chiều ngang và 130° theo chiều dọc để bao phủ mọi ngóc ngách.
- Tầm nhìn ban đêm (lên đến 98 ft - gần 30m) - Đảm bảo an toàn cho bạn bằng cách cung cấp khoảng cách hình ảnh rõ ràng lên đến gần 30m ngay cả trong bóng tối hoàn toàn.
- Chống nước IP65 - Cung cấp hiệu suất chống nước và chống bụi tuyệt vời cho các tình huống ngoài trời.
- Nhiều tùy chọn cài đặt - Sử dụng vít gắn, khuôn mẫu và vòng‡ để lắp trên bất kỳ bức tường, trần nhà hoặc cột nào để có chế độ xem hoàn hảo—bất cứ nơi nào bạn muốn.
- Lựa chọn lưu trữ linh hoạt - Lưu video đã ghi vào thẻ nhớ microSD đã cài đặt (tối đa 512 GB)† hoặc sử dụng dịch vụ lưu trữ cloud Tapo Care**.
- Báo động bằng âm thanh có thể tùy chỉnh- Ghi lại âm thanh tùy chỉnh của bạn dưới dạng báo động để mở rộng phạm vi sử dụng của bạn.
- Chế độ bảo mật vật lý - Duy trì quyền riêng tư của bạn với vỏ chặn thấu kính.
- Âm thanh hai chiều-Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/3'' |
|---|---|
| Ống kính | Focal Length: 3.89 mm Aperture: F2.0 Field of View: 85.5°(Diagonal), 73.5°(Horizontal), 41°(Vertical) |
| Motion Range | Pan Mechanical Range: 340° (360° Pan Coverage) Tilt Mechanical Range: 60° (130° Tilt Coverage) |
| Tầm nhìn đêm | 850 nm IR LED lên tới 98 ft/30m |
| Interface & Button | 1× RESET Button 1× MicroSD Card Slot |
| Khoảng cách nhìn | chiều ngang 360° và 130° chiều dọc |
| Độ phân giải | 1080p Full HD(1920 x 1080 px) |
| Maximum Resolution | 1920 × 1080 px |
|---|---|
| Frame Rate | 15 fps |
| Video Compression | H.264 |
| Live View | Yes |
| Image Enhancement | 3DNR WDR |
| Audio Input & Output | Built-in Microphone and Speaker |
| Audio Communication | Two-Way Audio with Noise Cancellation |
| Siren Volume | 90 dB (Level measured at 4-inch/10-cm distance) |
| Local Storage | MicroSD Card Slot on Camera (Up to 512 GB) |
|---|---|
| Cloud Storage | Tapo Care Cloud Storage Services (Subscription required) |
| Tốc độ khung hình | 15 fps |
|---|---|
| Truyền phát video | 1080p |
| Nén video | H.264 |
| AI Detection | Motion detection Person detection Tamper detection |
|---|---|
| Activity Zones | Yes |
| Output Notification | System Notification System Notification with Snapshot (Tapo Care Services) |
| Đàm thoại | âm thanh 2 chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | tích hợp micro và loa |
| Network Connectivity | Connect via Wi-Fi |
|---|---|
| Wireless Connectivity | IEEE 802.11b/g/n, 2.4 GHz Wi-Fi |
| Giao thức | TCP/IP, ICMP, DNS, HTTPS, TCP, UDP |
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| RTSP | Yes |
| ONVIF | Yes |
| Chuẩn và Giao thức | IEEE 802.11b/g/n, 2.4 GHz |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Băng tần | 2.4 GHz |
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Power Source | 12V DC Power Adapter |
|---|---|
| Input Voltage | 100-240 V, 50/60 Hz |
| Output Voltage | 12V, 1 A (DC Power) |
| Input Trigger | Phát hiện chuyển động, phát hiện người |
|---|---|
| Output Notification | Thông báo, Ảnh chụp nhanh (Tapo Care), Clips (Tapo Care). |
| Button | nút RESET |
|---|---|
| Indicator LED | LED hệ thống |
| Adapter Input | 100-240V, 50/60Hz |
| Adapter Output | 12.0V/1.0A |
| Dimensions (W x D x H) | 4.9 x 4.8 x 3.5 in. (123.8 x 123 x 90 mm) |
| Smart Integration | Google Assistant, Amazon Alexa |
|---|---|
| Weather Resistance | IP65 |
| System Requirements | Tapo App: iOS 9.0 or higher, Andriod 4.4 or higher |
| Mounting Options | Ceiling-Mounted Wall-Mounted Pole-Mounted (Pole-Mounting loops required but not included) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30℃~60℃ |
| Storage Temperature | -40℃~60℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90% RH, Non-condensing |
| Storage Humidity | 0~90% RH, Non-condensing |
| Dimensions ( W x D x H ) | 4.9 × 4.8 × 3.5 in (123.8 × 123 × 90 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Tapo C500 Camera Power Adapter Mounting Anchors Mounting Screws Bracket Screws Mounting Template Mounting Bracket Waterproof Seal Quick Start Guide |
| Package Content | Camera Tapo C500 Bộ đổi nguồn DC Neo và vít Gắn mẫu Seal chống thấm nước Hướng dẫn nhanh |
|---|
| Operating Temperature | -30℃~60℃(-22°F ~140 °F ) |
|---|---|
| Storage Temperature | -40℃~60℃ (-40°F~140°F) |
| Operating Humidity | 10%~90%RH, không ngưng tụ |
| Storage Humidity | 5%~90%RH, không ngưng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi ngoài trời quay 360 độ Tapo C500
1.120.000 đ
(-27%)
Hoặc nhập tên để tìm