Camera Wifi AI Quay 360 độ Tapo TC74
900.000 đ
(-33%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi AI Quay 360 độ Tapo TC74
- Ghi hình chất lượng cao: Ghi lại mọi chi tiết với độ phân giải sắc nét 3K 5MP.
- Góc quan sát rộng: Quay quét 360º ngang và 114º dọc, giúp bao phủ nhiều khu vực hơn.
- Tầm nhìn ban đêm cải tiến: Quan sát rõ ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu với tầm nhìn ban đêm lên đến 12m.
- Phát hiện AI thông minh & thông báo: Công nghệ AI nhận diện sự kiện quan trọng và gửi thông báo tức thì.
- Còi báo & đèn cảnh báo: Xua đuổi kẻ lạ bằng âm thanh và ánh sáng cảnh báo thu hút sự chú ý.
- Đàm thoại hai chiều: Giao tiếp dễ dàng với micro và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ trực tiếp trên thẻ nhớ microSD dung lượng tối đa 512GB (thẻ nhớ mua riêng).
- Điều khiển rảnh tay: Hỗ trợ điều khiển bằng giọng nói với Google Assistant và Amazon Alexa (hỗ trợ có thể khác nhau tùy ngôn ngữ và khu vực).
-----
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến Starlight CMOS quét liên tục 1/3” |
|---|---|
| Ống kính | Độ dài tiêu cự: 4 mm Khẩu độ: F2.0 Trường nhìn: 88° (Đường chéo), 75° (Ngang), 41° (Dọc) |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 69° |
| Tầm nhìn đêm | Đèn LED hồng ngoại 850 nm (40 ft / 12 m) |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512GB) |
| Độ phân giải tối đa | 3K 5MP (2880×1620 px) |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15/20/25/30 fps (Mặc định là 15fps) |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | 3D DNR BLC |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 99dB (Mức đo được ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện vượt ranh giới Phát hiện phá hoại Phát hiện tiếng khóc của trẻ em Phát hiện xe cộ Phát hiện vật nuôi Phát hiện tiếng mèo kêu Phát hiện tiếng sủa Phát hiện vỡ kính |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Đúng |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n/ax, Wi-Fi 2,4 GHz |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn DC 9V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 9V, 0,6 A (Nguồn điện DC) |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn gắn trần |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | 0℃~40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~70℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,36 × 3,42 × 4,63 in (85,4 × 86,8 × 117,7 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn máy ảnh TC74 Hướng dẫn bắt đầu nhanh Vít lắp Neo lắp Mẫu lắp Đế máy ảnh |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi AI Quay 360 độ Tapo TC74
900.000 đ
(-33%)
Hoặc nhập tên để tìm