Camera Wifi AI quay 360 độ Tapo C225
1.430.000 đ
(-28%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi AI quay 360 độ Tapo C225
- Chế Độ Riêng Tư - Duy trì quyền riêng tư với ống kính bị chặn bởi vỏ khi chế độ riêng tư được bật.
- Thông Báo và Phát Hiện AI Thông Minh - AI thông minh xác định người, vật nuôi và phương tiện đồng thời nhận dạng âm thanh bất thường, thông báo cho người dùng khi cần.
- Quay và Quét - Cung cấp tầm nhìn theo chiều ngang 360°.
- Theo Dõi Chuyển Động Thông Minh - Phát hiện và theo dõi đối tượng, giữ đối tượng đó trong tầm quan sát của camera.
- Cảm Biến Ánh Sáng Sao (Starlight) - Cảm biến ánh sáng sao có độ nhạy cao giúp chụp ảnh chất lượng cao hơn ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
- Báo Động Âm Thanh và Ánh Sáng - Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm Thanh Hai Chiều - Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp.
- Dễ Dàng Cài Đặt- Làm theo hướng dẫn trong ứng dụng để dễ dàng thiết lập trong vòng vài phút
-----
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Độ phân giải tối đa | 2K QHD 4MP (2560 × 1440 px) |
|---|---|
| Tốc độ khung hình | 15/20/25/30 fps (Mặc định là 15fps) |
| Thu phóng kỹ thuật số | Không có |
| Nén Video | H.264 |
| Xem trực tiếp | Đúng |
| Cải thiện hình ảnh | Chống ngược sáng 3D DNR |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 93dB (Mức đo được ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| Tốc độ khung hình | 2560×1440@15fps |
|---|---|
| Truyền phát video | Độ phân giải 2K QHD |
| Nén video | H.264 |
| Nén âm thanh | G.711 |
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện vượt ranh giới Phát hiện phá hoại Phát hiện tiếng khóc của trẻ em Phát hiện xe cộ Phát hiện vật nuôi Phát hiện tiếng mèo kêu Phát hiện tiếng sủa Phát hiện vỡ kính |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | Có *Chỉ hoạt động với Phát hiện chuyển động. |
| Thông báo đầu ra | Thông báo hệ thống Thông báo hệ thống với Snapshot (Dịch vụ Tapo Care) |
| Đàm thoại | âm thanh 2 chiều |
|---|---|
| Âm thanh vào & ra | Micrô và loa tích hợp |
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
|---|---|
| Kết nối không dây | IEEE 802.11b/g/n, Wi-Fi 2,4 GHz |
| Giao thức | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP, ONVIF |
| Bảo Mật Không Dây | WPA/WPA2-PSK |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo mật | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Giao thức Wi-Fi | Chuẩn IEEE 802.11b/g/n, 2,4 GHz |
| Băng tần | 2,4 GHz |
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK/WPA3 |
|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn 12V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 12 V, 1.0 A (Nguồn điện DC) |
| Đầu vào kích hoạt | Phát hiện chuyển động, Phát hiện người, Phát hiện vượt hàng rào ảo, Giả mạo camera, Phát hiện tiếng trẻ khóc, Phát hiện phương tiện, Phát hiện vật nuôi, Phát hiện tiếng mèo kêu, Phát hiện tiếng sủa của chó, Phát hiện tiếng kính vỡ, Phát hiện báo động khói |
|---|---|
| Thông báo đầu ra | Thông báo, Ảnh chụp nhanh (Tapo Care). |
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa, Apple HomeKit |
|---|---|
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn gắn trần |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | 0℃~40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~70℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 3,15 × 3,15 × 4,41 in (80 × 80 × 112 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ đổi nguồn DC cho máy ảnh Tapo C225 Hướng dẫn khởi động nhanh Vít lắp Mẫu lắp Đế máy ảnh |
| Nội dung gói | Tapo Pan/Tilt Home Security Wi-Fi Camera Power Adapter Hướng dẫn khởi động nhanh Vít lắp Tấm lắp Đế camera |
|---|
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi AI quay 360 độ Tapo C225
1.430.000 đ
(-28%)
Hoặc nhập tên để tìm