Camera Wifi trong nhà Tapo TC71 3MP Quay 360º
570.000 đ
(-22%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi trong nhà Tapo TC71 3MP Quay 360º
- Video Độ Phân Giải Cao: Ghi lại mọi hình ảnh ở chế độ xem rõ ràng
- Quay và Quét: 360º theo chiều ngang và 114º theo chiều dọc
- Tầm Nhìn Đêm Nâng Cao: Cung cấp khoảng cách trực quan lên tới 30 ft
- Phát Hiện và Thông Báo Chuyển Động: Thông báo cho bạn khi camera phát hiện chuyển động
- Báo Động Âm Thanh và Ánh Sáng: Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để xua đuổi những vị khách không mong muốn.
- Âm Thanh Hai Chiều: Cho phép giao tiếp thông qua micrô và loa tích hợp
- Lưu Trữ An Toàn: Lưu trữ cục bộ lên tới 512 GB trên thẻ nhớ microSD
- Điều Khiển Bằng Giọng Nói: Giải phóng đôi tay của bạn bằng Điều Khiển Bằng Giọng Nói: Hoạt động với Trợ lý Google và Amazon Alexa. (Google Assistant và Amazon Alexa không có sẵn ở tất cả ngôn ngữ và quốc gia)
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2,9“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 2.4; Tiêu cự: 4mm |
| Phạm vi chuyển động | Phạm vi cơ học Pan: 340° (Phạm vi Pan 360°) Phạm vi cơ học Tilt: 70° (Phạm vi nghiêng 110,8°) |
| Tầm nhìn ban đêm | Đèn LED IR 850 nm lên đến 30 ft |
| Giao diện & Nút | 1× Nút RESET 1× Khe cắm thẻ nhớ MicroSD (Tối đa 512GB) |
| Xem Phạm vi | Ngang 360°, dọc 114° |
| Nghị quyết | 2K 3MP |
| VIDEO & ÂM THANH | |
|---|---|
| Độ phân giải tối đa | 2K 3MP (2304 x 1296 px) |
| Tốc độ khung hình | 15 khung hình/giây |
| Nén Video | H.264 |
| Cải thiện hình ảnh | Chống ngược sáng 3D DNR |
| Đầu vào & Đầu ra âm thanh | Micrô và Loa tích hợp |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh hai chiều với chức năng khử tiếng ồn |
| Âm lượng còi báo động | 88dB (Mức đo được ở khoảng cách 4 inch/10 cm) |
| Lưu trữ cục bộ | Khe cắm thẻ MicroSD trên máy ảnh (Tối đa 512 GB) |
|---|---|
| Lưu trữ đám mây | Dịch vụ lưu trữ đám mây Tapo Care (Yêu cầu đăng ký) |
| PHÁT HIỆN và THÔNG BÁO | |
|---|---|
| Phát hiện AI | Phát hiện chuyển động Phát hiện người Phát hiện tiếng khóc của trẻ sơ sinh |
| Giao tiếp âm thanh | Âm thanh 2 chiều |
|---|
| MẠNG | |
|---|---|
| Kết nối mạng | Kết nối qua Wi-Fi |
| Tốc độ không dây | 11Mbps(802.11b) 54Mbps(802.11g) 150Mbps(802.11n) |
| Cổng Ethernet | / |
| Bảo mật không dây | WPA/WPA2-PSK |
| RTSP | Đúng |
| ONVIF | Đúng |
| Bảo vệ | Mã hóa AES 128 bit với SSL/TLS |
| Tính thường xuyên | 2,4 GHz |
| BẢO VỆ | |
|---|---|
| Bảo vệ | Học máy trên thiết bị Mã hóa AES 128-bit với SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| QUYỀN LỰC | |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn DC 9V |
| Điện áp đầu vào | 100-240V, 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | DC9.0V/0.6A (Nguồn điện DC) |
| THÔNG BÁO HOẠT ĐỘNG | |
|---|---|
| Đầu vào kích hoạt | Phát hiện chuyển động |
| Thông báo đầu ra | Thông báo đẩy |
| PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Cái nút | Nút Đặt lại |
| Đèn LED báo hiệu | Hệ thống đèn LED |
| Đầu vào bộ chuyển đổi | 100-240VAC, 50/60Hz, 0,3A |
| Đầu ra của bộ chuyển đổi | 9.0V/0.6A |
| TỔNG QUAN | |
|---|---|
| Tích hợp thông minh | Trợ lý Google, Amazon Alexa |
| Tùy chọn lắp đặt | Để bàn gắn trần |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃~40℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~60℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90% RH, Không ngưng tụ |
| Kích thước | 3,36 × 3,42 × 4,63 in (85,4 × 86,8 × 117,7 mm) |
| Đóng gói | Bộ đổi nguồn máy ảnh TC71 Hướng dẫn khởi động nhanh Vít lắp Mẫu lắp Đế máy ảnh Chốt lắp |
| Chứng nhận | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| MÔI TRƯỜNG | |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~90%RH không ngưng tụ |
| Độ ẩm lưu trữ | 5%~90%RH không ngưng tụ |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi trong nhà Tapo TC71 3MP Quay 360º
570.000 đ
(-22%)
Hoặc nhập tên để tìm