Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C310 3MP
970.000 đ
(-38%)
01 Tech online - Hà Nội
VPGD: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội Số điện thoại: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.com02 Tech online - Hồ Chí Minh
VPGD:Số 64 Tân Sơn, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh Hotline: 0928.066.068 Email: kinhdoanh.techonline@gmail.comKhuyến mãi
Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 0928.066.068 - 0972.030.468 (8h - 22h)
Giao hàng trong 24h Với đơn hàng trên 1.000.000đ
Hỗ trợ 24/7 Hotline: 0928.066.068
Bảo đảm chất lượng Sản phẩm bảo đảm chất lượng
Sản phẩm chính hãng Sản phẩm nhập khẩu chính hãng
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI TECH ONLINE
TOP 1 Bán Lẻ Rẻ Như Bán Buôn
Sản phẩm chính hãng 100%
1 Đổi 1 trong 15 ngày đầu
Bảo hành tại nhà nhanh gọn
Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp 24/7
Mô tả sản phẩm
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C310 3MP
- Độ phân giải video cực cao: Ghi lại mọi hình ảnh với độ phân giải rõ nét 3MP.
- Kết nối có dây hoặc không dây: Lắp đặt linh hoạt bằng cách kết nối mạng cho camera thông qua Ethernet hoặc Wi-Fi.
- Nâng cấp khả năng quan sát vào ban đêm: Cung cấp tầm nhìn ban đêm lên đến 30m.
- Phát hiện chuyển động và gửi thông báo: Gửi thông báo khi camera phát hiện chuyển động.
- Báo động âm thanh và ánh sáng: Kích hoạt hiệu ứng ánh sáng và âm thanh để xua đuổi những vị khách không mời.
- Đàm thoại hai chiều: Cho phép giao tiếp qua micro và loa tích hợp.
- Lưu trữ an toàn: Lưu trữ video 3MP lên đến 512 GB trên thẻ microSD, mang lại sự tiện lợi khi truy cập dữ liệu video†
- Điều khiển bằng giọng nói: Giải phóng đôi tay của bạn với điều khiển bằng giọng nói - Google Assistant và Amazon Alexa (Google Assistant và Amazon Alexa chỉ khả dụng đối với một số ngôn ngữ và quốc gia
------
Cảm ơn bạn đã ghé thăm website https://techonline.vn bán hàng online của chúng tôi. Chúng tôi rất trân trọng sự quan tâm của Quý khách đối với các sản phẩm và dịch vụ mà chúng tôi cung cấp.
Đội ngũ tư vấn của chúng tôi luôn ở đây để hỗ trợ thông tin và giải đáp mọi thắc mắc của bạn.
Nếu cần hỗ trợ ngay, Quý khách vui lòng liên hệ:
Hotline/Zalo: 0928066068
Fanpage: Tech Online
Địa chỉ Hà Nội: Số 701 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ HCM: Số 64 Tân Sơn, P15, Tân Bình, HCM
Địa chỉ Đà Nẵng: 155 Điện Biên Phủ, Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Đánh giá sản phẩm
0 đánh giá & nhận xét
Bạn đánh giá sao sản phẩm này?
Đánh giá ngayHỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.7“ |
|---|---|
| Ống kính | F/NO: 2.2; Focal Length: 3.89mm |
| Tầm nhìn đêm | 30m |
| Interface & Button | 1× Ethernet Port 1× RESET Button 1× MicroSD Card Slot (Up to 512 GB) |
| Độ phân giải | 3 MP (2304 × 1296) |
| VIDEO & AUDIO | |
|---|---|
| Maximum Resolution | 2304×1296 px |
| Frame Rate | 15 fps |
| Video Compression | H.264 |
| Live View | Yes |
| Image Enhancement | 3DNR WDR |
| Audio Input & Output | Built-in Microphone and Speaker |
| Audio Communication | Two-Way Audio with Noise Cancellation |
| Siren Volume | 91 dB (Level measured at 4-inch/10-cm distance) |
| Khe cắm thẻ nhớ tối đa | 512 GB |
|---|
| Tốc độ khung hình | 15fps |
|---|---|
| Truyền phát video | 3MP |
| Nén video | H.264 |
| Đàm thoại 2 chiều | Có |
|---|
| Băng tần | 2.4 GHz |
|---|
| BẢO MẬT | |
|---|---|
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| POWER | |
|---|---|
| Power Source | 9V DC Power Adapter |
| Input Voltage | 100-240 V, 50/60 Hz |
| Output Voltage | 9 V, 0.6 A (DC Power) |
| Camera input | 3 Meter Power Cable |
| Button | Reset button |
|---|---|
| Indicator LED | System LED |
| Adapter Input | 100-240VAC, 50/60Hz, 0.3A |
| Adapter Output | 9.0V/0.6A (DC Power) |
| Dimensions (W x D x H) | 5.6 x 4.1 x 2.5 in. (142.3 x 103.4 x 64.3 mm) |
| THÔNG TIN CHUNG | |
|---|---|
| Smart Integration | Google Assistant, Amazon Alexa |
| Weather Resistance | IP66 |
| System Requirements | Tapo App: iOS 9.0 or higher, Andriod 4.4 or higher |
| Mounting Options | Wall-Mounted |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | 0℃~40℃ |
| Storage Temperature | -40℃~60℃ |
| Độ Ẩm Hoạt Động | 10%~90% RH, Non-condensing |
| Storage Humidity | 0~90% RH, Non-condensing |
| Dimensions | 5.6 × 4.07 × 2.53 in (142.3 × 103.4 × 64.3 mm) |
| Sản phẩm bao gồm | Tapo C310 Camera Power Adapter Waterproof Seal Mounting Anchors Mounting Screws Mounting Template Waterproof Cable Attachments Quick Start Guide |
| Chứng Chỉ | CE, FCC, RoHS, RCM |
So sánh sản phẩm tương tự
Bản quyền thuộc về Tech Online Việt Nam
So sánh (0)Sản phẩm đã xem gần nhất
Camera Wifi Ngoài Trời Tapo C310 3MP
970.000 đ
(-38%)
Hoặc nhập tên để tìm